| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 m/s |
| Sự dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 500kg |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | ba hướng |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Lực lượng SINE | 60000N |
|---|---|
| Tốc độ, vận tốc | 1,8m / s |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| tần số | 3 ~ 3500hz |
| Đang tải | 800kg |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Các ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| Ứng dụng | Ắc quy xe máy |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc |
| lực lắc | 3KN |
| Tiêu chuẩn | IEC 60095-7 |
| Phạm vi tần số | 3~3500HZ |
| phương pháp rung | Rung hình sin và ngẫu nhiên |
|---|---|
| Lực hình sin định mức | 2000n |
| Lực ngẫu nhiên định mức | 2000n |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Tối đa. Gia tốc | 100g |
| Ứng dụng | vật liệu, phụ tùng ô tô, bao bì, đồ gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380V |
| Dịch vụ hậu mãi được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video,Hỗ trợ trực tuyến,Kỹ sư sẵn sàng bảo trì máy móc ở nước ngoài,Dịch vụ bảo trì |
| Bảo hành | 1 năm |
| Các ngành áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | rung dọc |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |