| Application | materila, automobile parts, packing, house hold products |
|---|---|
| Voltage | 380V |
| After-sales service provided | Video technical support,Online support,Engineers available to service machinery overseas,Field maintenance and repair service |
| Warranty | 1 year |
| Applicable industries | Military industry, civil, electronic appliances, automotive, spare parts, electronics, aviation |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| Ứng dụng | Gói |
| hướng rung | rung dọc |
| tiêu chuẩn kiểm tra | là 2a 3a |
| Tần số | 3~3500HZ |
| thiết bị hỗ trợ | Mùa xuân cuộn dây |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 3500hz |
| hướng rung | rung động dọc |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn UN38.3 |
| Bộ mở rộng | 300*300MM |
| Đăng kí | materila, phụ tùng ô tô, đóng gói, sản phẩm giữ nhà |
|---|---|
| Vôn | 380V |
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Hỗ trợ kỹ thuật video, Hỗ trợ trực tuyến, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Dịch vụ bả |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Các ngành áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| lực rung | 3000N |
|---|---|
| Phương pháp làm mát | làm mát không khí |
| Phạm vi tần số | 3-3500hz |
| sự dịch chuyển | 40mm |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,6m/giây |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| sóng rung | sin |
|---|---|
| Ứng dụng | Gói |
| tăng tốc | 100g |
| Di dời | 25mm |
| Máy điều khiển | VENZO |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Sức mạnh | điện tử |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC 68-2-6 |
| Rung động | Dọc và ngang |
| Kích thước bảng | tùy chỉnh |
| lực sin | 60000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 m/s |
| Sự dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 600kg |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |