| Sóng rung | sin |
|---|---|
| Ứng dụng | Bưu kiện |
| Tăng tốc | 100g |
| Sự dịch chuyển | 25mm |
| Bộ điều khiển | VENZO |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tăng tốc | 100g |
| Hướng rung | 3 trục |
| Phương thức hoạt động | bộ khuếch đại |
| Tính thường xuyên | 5~3500hz |
| lực sin | 3000N đến 20000N |
|---|---|
| Hướng rung | Dọc & ngang |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tăng tốc | 100g |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | Trục XYZ |
| tăng tốc | 100g |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Phương pháp làm mát | Làm mát không khí |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | UL 1642 |
| Quyền lực | AC380V, 3 dòng 3 Giai đoạn 5 |
| Hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Ứng dụng | ắc quy, phụ tùng ô tô |
| đáp ứng tiêu chuẩn | Jis D1601 |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| Rung | Dọc và ngang |
| lực sin | 40000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| Di dời | 100mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| hướng rung | Dọc và ngang |
| Hướng rung | rung động dọc |
|---|---|
| lực rung | 20kn |
| Phương pháp kiểm soát | Kiểm soát máy tính |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tốc độ | 2,0 m / s |
| Dịch chuyển | 75mm |
| tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 500kg |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| dịch chuyển | 25mm |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| đang tải | 180kg |