| lực sin | 10000N |
|---|---|
| hướng rung | ba trục |
| tăng tốc | 100g |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810G |
| Di dời | Hình sin và độ dịch chuyển lớn ngẫu nhiên |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| sine force | 10000N |
|---|---|
| frequency | 3~3500HZ |
| speed | 1.8m/s |
| vibration direction | vertical+horizontal vibration |
| power | 380v 3 phase |
| lực lượng ngẫu nhiên | 20KN |
|---|---|
| hướng rung | Rung dọc + ngang |
| Max. tối đa. load trọng tải | 300kg |
| Tần số | 5~3000hz |
| Di dời | 51mm |
| Phương pháp rung | Rung động hình sin & ngẫu nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | bộ phận điện |
| Lực sin | 20000N |
| tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Max. Tối đa Speed Tốc độ | 2,0m / giây |
| phương pháp rung | Hình sin & Rung động ngẫu nhiên |
|---|---|
| Ứng dụng | Bộ phận điện |
| lực sin | 1000N |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Max. tối đa. speed tốc độ, vận tốc | 1,8m/giây |
| lực rung | 20KN |
|---|---|
| Tần số | 5~3000hz |
| Ứng dụng | LED, gói, pin |
| hướng rung | rung dọc |
| Sử dụng | kiểm tra độ rung |
| lực sin | 40KN |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 85mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 500kg |
| tiêu chuẩn kiểm tra | Tiêu chuẩn EN 60068-2-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm R&D |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Vật liệu đóng gói | Vỏ gỗ nhiều lớp |
| Rung động | 3 trục |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh | điện tử |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| Vật liệu đóng gói | Vỏ gỗ nhiều lớp |
| Rung động | Ngang và dọc |