| Trọng lượng tối đa | 270kg |
|---|---|
| gia tốc tối đa | 100g |
| Tên sản phẩm | Máy lắc điện động |
| Di dời | 51mm |
| Ứng dụng | Quốc phòng, Hàng không vũ trụ, Phụ tùng ô tô, Bảng mạch PCB, Điện tử |
| lực lắc | 1000kgf(10000N) |
|---|---|
| Tải tối đa | 270kg |
| vận tốc | 1,8m/giây |
| Dải tần số | 3Hz đến 2.000Hz |
| Ứng dụng | Quốc phòng, Hàng không vũ trụ, Phụ tùng ô tô, Bảng mạch PCB, Điện tử |
| Tên sản phẩm | Máy lắc điện động |
|---|---|
| Ứng dụng | Quốc phòng, Hàng không vũ trụ, Phụ tùng ô tô, Bảng mạch PCB, Điện tử |
| dịch chuyển | 51mm |
| Dải tần số | 3Hz đến 2.000Hz |
| vận tốc | 1,8m/giây |
| Điện áp | 380V/50HZ |
|---|---|
| Cảm biến gia tốc | 2 chiếc |
| cổ áo | Màu xanh |
| Loại | bàn rung |
| Sức mạnh | 750W |
| Vận tốc tối đa | 2,5 triệu/giây |
|---|---|
| Lực lượng tối đa | 2.000N |
| Kích thước bảng | 300 mm X 300 mm |
| Mức độ ồn | Dưới 70 dB |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| lực sin | 30000n |
|---|---|
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z rung động |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| Tính thường xuyên | 3~2800HZ |
| lực sin | 2000N |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | rung dọc |
| Quyền lực | 380v 3 pha |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| hướng rung | ba trục |
| tăng tốc | 100g |
| CHỐNG SỐC | Thiết bị cách ly sốc |
| Di dời | Hình sin và độ dịch chuyển lớn ngẫu nhiên |
| Lực lượng tối đa | 2.000N |
|---|---|
| Mức độ ồn | Dưới 70 dB |
| Sức chứa khối hàng | 50kg |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước | 1000 mm x 1000 mm x 1000 mm |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Ứng dụng | Pin |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC 60068-2-64 |
| tăng tốc | 100g |
| thử nghiệm | Sốc |