| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | thiết bị điện |
| Tần số | 3~3500HZ |
| hướng rung | rung dọc |
|---|---|
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA-STD-810F |
| Tính năng | kiểm tra sốc sin và ngẫu nhiên |
| lực rung | 30000N |
| Di dời | 100mm |
| lực rung | 30000n |
|---|---|
| Hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| Sự dịch chuyển | 51mm |
| Kích thước bảng | 1000*1000mm |
| tiêu chuẩn kiểm tra | Tiêu chuẩn EN 60068-2-6 |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm R&D |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Sức mạnh | AC380V |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| hướng rung | Trục XYZ |
|---|---|
| sóng rung | sin ngẫu nhiên |
| Di dời | 51mm |
| Kích thước bảng | 800*800mm |
| Ứng dụng | bộ phận điện tử |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển kỹ thuật số |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | làm mát không khí |
| Cấu trúc | 500 mm x 500 mm x 500 mm |
| Phạm vi tần số | 10Hz - 2000Hz |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3000Hz |
| chuyển vị tác động | 51mm |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 14kg |
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| xếp hạng ngẫu nhiên | 10000n |
|---|---|
| Gia tốc định mức | 1000m/s2 |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Bảng rung động | W800*D800mm |
| cuộn dây di chuyển | 14kg |
| lực sin | 3000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | thẳng đứng |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | rung dọc |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |