| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~3000HZ |
| tải | 270kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| lực rung | 3KN |
|---|---|
| hướng rung | Dọc và ngang |
| Ứng dụng | công tắc ô tô |
| Sử dụng | kiểm tra rung tần số cao |
| tiêu chuẩn kiểm tra | SỮA STD 810G |
| Lực hình sin định mức | 2000n |
|---|---|
| Lực ngẫu nhiên định mức | 2000n |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Tối đa. Gia tốc | 100g |
| Tốc độ định mức | 2.0m/s |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| hướng rung | Ba hướng rung miễn phí |
| Cảm biến gia tốc | 1 PC |
| Kênh đầu vào | 1 kênh |
| Tên | Bàn lắc rung |
|---|---|
| tiêu chuẩn kiểm tra | Mil-std-810, IEC60068-2-64, RTCA DO-160, IEC 61373 |
| Loại | bàn rung |
| Vật liệu | thép |
| Điện áp | 380V/50HZ |
| Sức chứa khối hàng | 50kg |
|---|---|
| Dải tần số | 20 Hz đến 2.000 Hz |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Cân nặng | 200kg |
| Người mẫu | máy rung tần số cao |
| trọng lượng của cuộn dây chuyển động | 14kg |
|---|---|
| lực lắc | 1000kgf(10000N) |
| Tải tối đa | 270kg |
| gia tốc tối đa | 100g |
| Ứng dụng | Quốc phòng, Hàng không vũ trụ, Phụ tùng ô tô, Bảng mạch PCB, Điện tử |
| Hệ thống điều khiển | MÁY TÍNH |
|---|---|
| Cảm biến gia tốc | 2 chiếc |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| Gia tốc tối đa | 100g |
| Kích thước bảng | tùy chỉnh |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |