| Lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m / giây |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| tần số | 3 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 180kg |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| lực rung | 6KN |
|---|---|
| Ứng dụng | Pin |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC 60068-2-64 |
| tăng tốc | 100g |
| thử nghiệm | Sốc |
| Bàn trượt | 600*600mm |
|---|---|
| hướng rung | Trục Z |
| lực rung | 6KN |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC62133 |
| kiểm tra sốc | sóng nửa sin, hình thang, sóng răng cưa |
| lực sin | 6KN |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn JIS D1601 |
| Loại | Điện từ |
| Tần số | 5~3500hz |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô, bao bì |
| lực rung | 6000N |
|---|---|
| Rung động | rung dọc |
| Kích thước bảng | 600x600mm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Tần số | 5-3000Hz |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 180kg |