| Bàn trượt | 600*600mm |
|---|---|
| hướng rung | Trục Z |
| lực rung | 6KN |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC62133 |
| kiểm tra sốc | sóng nửa sin, hình thang, sóng răng cưa |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 180kg |
| lực rung | 6KN |
|---|---|
| hướng rung | XYZ ba trục |
| Tần số | 5~3500 Hz |
| Di dời | 51mm |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| lực rung | 6KN |
|---|---|
| Ứng dụng | Pin |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC 60068-2-64 |
| tăng tốc | 100g |
| thử nghiệm | Sốc |