| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 m/s |
| Sự dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 500kg |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | rung động dọc |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| Tối đa. Dịch chuyển | 50mm |
|---|---|
| Thu thập dữ liệu | Mua lại thời gian thực |
| Loại thử nghiệm | Ngẫu nhiên, sin, sốc, v.v. |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
| Tối đa. Trọng tải | 100kg |
| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 m/s |
| Sự dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Đang tải | 500kg |
| Sự chính xác | 0,1 |
|---|---|
| Quyền lực | 40kva |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Điện áp | 380 V |
| Hướng rung | Ngang Dọc |
| Sự chính xác | 0,1 |
|---|---|
| Quyền lực | 40kva |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Điện áp | 380 V |
| Hướng rung | Ngang Dọc |
| Kiểu | Máy kiểm tra tác động |
|---|---|
| Sự chính xác | 0,1 |
| Quyền lực | 10kW |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Điện áp | 380 V |
| Sự chính xác | 0,1 |
|---|---|
| Quyền lực | 10kW |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Điện áp | 380 V |
| Gia tốc tối đa | 1000m/s2 (không tải) |
| Tối đa. Trọng tải | 100kg |
|---|---|
| Biên độ kiểm tra | 0 ~ 100mm |
| Phân tích dữ liệu | FFT, PSD, v.v. |
| Thời gian kiểm tra | 0 ~ 9999min |
| Tối đa. Lực lượng | 1000n |