| Kích thước nội bộ | W1000xH1000xD1000mm |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | W1200xH1900xD1300mm |
| Âm lượng | 150 lít |
| Phạm vi nhiệt độ | -20~150°C |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98%R.H. |
| Nguồn điện | AC220V |
|---|---|
| Tỷ lệ IP | IPX1 X2 X3 X4 X5 X6 X9 |
| Vật liệu bên trong | Thép không gỉ Sus304 |
| Độ dày vật liệu bên trong | 1,0mm ± 0,05 |
| Vật liệu bên ngoài | thép tấm mạ kẽm |
| Lỗ thử | 50mm hoặc 100mm |
|---|---|
| Bể nước | 25L |
| Cửa sổ xem | 250*300mm |
| Bảng điều khiển | Màn hình cảm ứng LCD |
| Thương hiệu máy nén | cay đắng |
| Kích thước nội bộ | 1000x1000x1000mm |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 1600x1900x1400mm |
| Luồng thử nghiệm JIS | 1,8L/phút đến 3,9L/phút (RT-1000A), 24,5L/phút đến 39,2L/phút (RT-1000B) |
| Áp suất thử nghiệm JIS | 0,1kgf/cm2 đến 0,3 kgf/cm2 (RT-1000A), 1kgf/cm2 đến 3 kgf/cm2 (RT-1000B) |
| Giảm tốc độ kiểm tra | 1 đến 1,5 mm/phút (IPX1, IPX2), 3 đến 3,5 mm/phút (IPX3, IPX4) |
| Kích thước nội bộ | W1000×H1000×D1000 mm |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | W1600×H1950×D1450 mm |
| Cân nặng | 400kg |
| công tắc không khí | 63A |
| Nguồn điện | AC220V 50/60Hz |
| Kích thước nội bộ | W600xH850xD800mm |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | RT+15C~+65C |
| Phạm vi độ ẩm | 20%R.H.~98%R.H. |
| Tính đồng nhất nhiệt độ | +/-2.0C |
| Vật liệu nội thất | Thép không gỉ SUS 304 |
| Nguồn điện | AC 220V hoặc 380V (có sẵn máy biến áp) |
|---|---|
| Kích thước | 1000mm*1000mm*1000mm |
| Giao diện | USB/RS232 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Độ ẩm | 10-98%rh |
| Kích thước nội bộ | W800*H1200*D700mm |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | (RT+15C) ~300C |
| Kiểm soát độ chính xác | +/-0,5C |
| Phương pháp kiểm soát | Micro PID+SSR+Hẹn giờ |
| Kệ lưu trữ | Hai lớp |
| Kích thước nội bộ | W1200*H500*D800mm |
|---|---|
| Âm lượng | 408L |
| Kiểm tra tiêu chuẩn | ASTM B117 |
| Nồng độ của NaCl | 5% |
| Áp lực | 1.0 ~ 6.0kgf/cm2 |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Kích thước | 1000 x 1000 x 1000 mm |
| Nguồn cung cấp điện | 380v |
| Tên sản phẩm | Phòng thử khí hậu |
| Trọng lượng | 500 kg |