| Sự chính xác | 0,1 |
|---|---|
| Quyền lực | 8kw |
| Điện áp | 380 V |
| Kích thước bên trong | W500*H600*D500mm |
| Âm lượng | 150 lít |
| Người mẫu | TH-225-B |
|---|---|
| Kích thước bên trong | W600XH750XD500(mm) |
| Kích thước bên ngoài | W1200XH1900XD1150(mm) |
| Nhiệt độ thấp | 0oC |
| Nhiệt độ cao | 150℃ |
| Kích thước bên trong | W400xH500xD400mm |
|---|---|
| Âm lượng | 80 Lít |
| Phạm vi nhiệt độ | -40~150°C |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98%R.H. |
| Tốc độ tăng nhiệt độ | 3,0°C/phút |
| Phạm vi nhiệt độ | -70℃~150℃ |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98%R.H. |
| Độ chính xác nhiệt độ | ± 0,5oC |
| Độ chính xác độ ẩm | ±2,5% RH |
| Nguồn điện | AC220V, 50/60HZ |
| Phạm vi nhiệt độ | -70°C ~ +150°C |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98%R.H. |
| Kiểm soát độ chính xác | ±0,5°C; ±2,5% RH |
| Tính đồng nhất phân phối | ±2,0°C; ±3,0% RH |
| Tốc độ tăng nhiệt độ | 0,1~3,0°C/phút |
| Kích thước bên trong | W600XH750XD500(mm) |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | W1200XH1900XD1150(mm) |
| Nhiệt độ thấp | -40oC |
| Nhiệt độ cao | 150oC đến 200oC |
| Phạm vi độ ẩm | 20% ~ 98% rh |
| Kích thước bên trong | W600XH400XD450mm; |
|---|---|
| âm lượng | 108L |
| Kiểm tra tiêu chuẩn | ASTM B117 |
| Nồng độ của NaCl | 5% |
| Áp lực | 1.0 ~ 6.0kgf/cm2 |
| Kích thước bên trong | 1150x500x500 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | RT+15 CC ~+70 CC |
| Kích thước bên ngoài wxhxd (mm) | 1400x1600x750 |
| Phạm vi độ ẩm | RT+15 CC ~+70 CC |
| Kệ mẫu | 2 |
| Kích thước bên trong | Dia. 350x D450mm |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 100 ~ 143C |
| Phạm vi áp suất | 101.3kpa +0,0kg/cm2 ~ 3.0kgf/cm2 |
| Phạm vi độ ẩm | 65 ~ 100%rh |
| Kệ mẫu | 2 |
| Kích thước bên trong | 1000x1000x1000 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | RT+15 CC ~+70 CC |
| Phương pháp điều khiển | Bộ điều khiển màn hình cảm ứng LCD có thể lập trình |
| Phạm vi độ ẩm | Độ ẩm khi ánh sáng: 20%rh ~ 75%rh (± 5%rh) |
| Nhiệt độ môi trường để sử dụng | +5ºC ~+35ºC |