| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| lực sin | 3000N đến 200000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tăng tốc | 100g |
| sóng rung | sin |
|---|---|
| Ứng dụng | Gói |
| tăng tốc | 100g |
| Di dời | 25mm |
| Máy điều khiển | VENZO |
| sine force | 10000N |
|---|---|
| frequency | 3~3500HZ |
| speed | 1.8m/s |
| vibration direction | vertical+horizontal vibration |
| power | 380v 3 phase |
| Lực lượng SINE | 10000N |
|---|---|
| tần số | 3 ~ 3500hz |
| Tốc độ, vận tốc | 1,8m / s |
| hướng rung động | rung động dọc |
| Quyền lực | 380v 3 pha |
| lực rung | 20000N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc |
| chế độ rung | sin ngẫu nhiên |
| Di dời | 51 mm |
| Đường kính của cuộn dây di chuyển | 320mm |
| sóng rung | sin |
|---|---|
| Ứng dụng | Gói |
| tăng tốc | 100g |
| Di dời | 50mm |
| Máy điều khiển | VENZO |
| Gia tốc phần ứng tối đa | 100g |
|---|---|
| Mô hình | dòng ES |
| Phạm vi tần số | 3Hz - 2.000Hz |
| Di dời | 51mm |
| Tải trọng tối đa | 300kg |
| lực sin | 10KN |
|---|---|
| giao diện | tiếng Anh |
| sóng rung | sin & ngẫu nhiên |
| Tần số | 2500hz |
| Ứng dụng | Gói |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | rung dọc |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |