| sóng rung | sin |
|---|---|
| Đăng kí | bao bì |
| sự tăng tốc | 100g |
| Dịch chuyển | 25mm |
| Bộ điều khiển | VENZO |
| Thiết bị hỗ trợ | Mùa xuân cuộn dây |
|---|---|
| tần số | 3 đến 3500hz |
| Hướng rung | Rung dọc |
| Tiêu chuẩn | Tiêu chuẩn UN38.3 |
| Expander | 300 * 300mm |
| lực lượng ngẫu nhiên | 30KN |
|---|---|
| hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Cách thức | Điện từ |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Kích thước bảng rung | 800*800 |
| lực xung kích | 1200N |
|---|---|
| hướng rung | kiểm tra rung động ngang dọc |
| Tiêu chuẩn | UN 38.3 IEC 62133 |
| Ứng dụng | Pin |
| Di dời | 25mm |
| lực sin | 30000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | ngang dọc |
| Ứng dụng | Gói pin |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2500Hz |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển kỹ thuật số |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | làm mát không khí |
| Kích thước | 500 mm x 500 mm x 500 mm |
| Dải tần số | 10Hz - 2000Hz |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| lực rung | 3000N |
|---|---|
| hướng rung động | 3 trục |
| Chế độ rung | Sine ngẫu nhiên |
| Sự dịch chuyển | 25 mm |
| Đường kính của cuộn dây chuyển động | 230mm |
| lực rung | 3000N |
|---|---|
| hướng rung | 3 trục |
| chế độ rung | sin ngẫu nhiên |
| Di dời | 25mm |
| Đường kính của cuộn dây di chuyển | 230mm |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung động dọc |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Quyền lực | 380v 3 pha |