| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 25 mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 180kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| đang tải | 300kg |
| lực rung | 30kn |
|---|---|
| Ứng dụng | ắc quy |
| Kiểm tra tiêu chuẩn | IEC 60068-2-64 |
| Tăng tốc | 100g |
| Bài kiểm tra | Sốc |
| Sự chính xác | 0,1 |
|---|---|
| Quyền lực | 40kva |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Điện áp | 380 V |
| Hướng rung | Ngang Dọc |
| lực lượng ngẫu nhiên | 20KN |
|---|---|
| hướng rung | Rung dọc + ngang |
| Max. tối đa. load trọng tải | 300kg |
| Tần số | 5~3000hz |
| Di dời | 51mm |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Quyền lực | 380V, 3 giai đoạn |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| Tối đa. TỐC ĐỘ | 1,6m/s |
|---|---|
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 3,5kg |
| Công suất quạt làm mát | 3kw |
| Cung cấp điện | AC380V |
| Hướng rung | Dọc + Ngang |
| Tối đa. TỐC ĐỘ | 1,6m/s |
|---|---|
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 3,5kg |
| Công suất quạt làm mát | 3kw |
| Cung cấp điện | AC380V |
| Hướng rung | Dọc + Ngang |
| Phương pháp làm mát | Làm mát không khí |
|---|---|
| Tiêu chuẩn | UL 1642 |
| Quyền lực | AC380V, 3 dòng 3 Giai đoạn 5 |
| Hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Ứng dụng | ắc quy, phụ tùng ô tô |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |