| Trọng lượng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Dải tần kiểm tra | 0,1-3000Hz |
| Phân tích dữ liệu | Thời gian, Tần suất, Phương thức |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| Hệ thống an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
| lực sin | 30000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 100mm |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |