| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước bảng | tùy chỉnh |
| Tiêu chuẩn | ISO16750 |
| Ứng dụng | Bộ ắc quy xe điện |
| thử nghiệm | sin và ngẫu nhiên |
| lực sin | 50000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z rung động |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2700Hz |
| lực sin | 10000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z rung động |
| Gia tốc | 100g |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000Hz |
| giấy chứng nhận | ISO 9001:20015, CE |
|---|---|
| Rung động | 3 trục |
| lực rung | tùy chỉnh |
| Kích thước bảng | tùy chỉnh |
| Tiêu chuẩn | ISO16750 |
| hướng rung | Trục XYZ |
|---|---|
| sóng rung | sin ngẫu nhiên |
| Di dời | 51mm |
| Kích thước bảng | 800*800mm |
| Ứng dụng | bộ phận điện tử |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước bảng | tùy chỉnh |
| Tiêu chuẩn | ISO16750 |
| Ứng dụng | Ắc quy xe điện |
| thử nghiệm | sin và ngẫu nhiên |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Thương hiệu | ASLI |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |
| lực rung | 10kn |
|---|---|
| Hướng rung | dọc + ngang |
| Gia tốc | 100g |
| Di chuyển kích thước cuộn dây | đường kính 240mm |
| Dịch chuyển | 51mm |
| lực rung | 10kn |
|---|---|
| Hướng rung | dọc + ngang |
| Gia tốc | 100g |
| Di chuyển kích thước cuộn dây | đường kính 240mm |
| Dịch chuyển | 51mm |
| lực rung | 10kn |
|---|---|
| Hướng rung | dọc + ngang |
| Gia tốc | 100g |
| Di chuyển kích thước cuộn dây | đường kính 240mm |
| Dịch chuyển | 51mm |