| Lực rung | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhãn hiệu | ASLi |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Chứng chỉ | ISO 9001: 2008 |
| lực rung | 6KN |
|---|---|
| Tần số | 5-3500hz |
| Di dời | 51mm |
| hướng rung | Dọc và ngang |
| tiêu chuẩn kiểm tra | ISO 16750-03, IEC 60068-2 |
| Lực lượng | 600N |
|---|---|
| hướng rung | rung dọc |
| Ứng dụng | Sản phẩm điện tử |
| cuộn dây di chuyển | 6,5kg |
| tăng tốc | 100g |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| lực sin | 20000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| Di dời | 51mm |
| Tần số | 3~2000HZ |
| tải | 300kg |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| tiêu chuẩn kiểm tra | Tiêu chuẩn IEC 60068 |
| Tốc độ | 2,0m/giây |
| Di dời | 100mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| Max. Tối đa Speed Tốc độ | 1,8 m / s |
|---|---|
| Di chuyển cuộn dây | 3,5 ~ 90kg |
| Hướng rung | Trục X, Y, Z |
| Ứng dụng | Đèn LED, Pin, phụ tùng ô tô |
| Quyền lực | AC380V, 3 PHASE 5 LINES (hoặc tùy chỉnh) |
| hướng rung | Dọc và ngang |
|---|---|
| Tần số | 5~3000hz |
| sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Máy điều khiển | venzo-820 |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô |
| lực rung | tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước bảng | tùy chỉnh |
| Tiêu chuẩn | ISO16750 |
| Ứng dụng | Ắc quy xe điện |
| thử nghiệm | sin và ngẫu nhiên |
| Tên sản phẩm | Máy lắc điện động |
|---|---|
| Ứng dụng | Quốc phòng, Hàng không vũ trụ, Phụ tùng ô tô, Bảng mạch PCB, Điện tử |
| dịch chuyển | 51mm |
| Dải tần số | 3Hz đến 2.000Hz |
| vận tốc | 1,8m/giây |