| trọng lượng của cuộn dây chuyển động | 14kg |
|---|---|
| lực lắc | 1000kgf(10000N) |
| Tải tối đa | 270kg |
| gia tốc tối đa | 100g |
| Ứng dụng | Quốc phòng, Hàng không vũ trụ, Phụ tùng ô tô, Bảng mạch PCB, Điện tử |
| trọng lượng của cuộn dây chuyển động | 14kg |
|---|---|
| lực lắc | 1000kgf(10000N) |
| Tải tối đa | 270kg |
| Cách thức | Sin, Ngẫu nhiên, Sốc, Cộng hưởng Tìm kiếm và Giữ lại |
| gia tốc tối đa | 100g |
| Hệ thống điều khiển | Điều khiển kỹ thuật số |
|---|---|
| Hệ thống làm mát | làm mát không khí |
| Kích thước | 500 mm x 500 mm x 500 mm |
| Dải tần số | 10Hz - 2000Hz |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| hướng rung | Dọc và ngang |
|---|---|
| Tần số | 5~3000hz |
| sóng rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Máy điều khiển | venzo-820 |
| Ứng dụng | LED, phụ tùng ô tô |
| lực lắc | 1000kgf(10000N) |
|---|---|
| Tải tối đa | 270kg |
| vận tốc | 1,8m/giây |
| Dải tần số | 3Hz đến 2.000Hz |
| Ứng dụng | Quốc phòng, Hàng không vũ trụ, Phụ tùng ô tô, Bảng mạch PCB, Điện tử |
| Khu vực thử nghiệm | 1000L |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40 ~ + 150 độ |
| Phạm vi độ ẩm | 20 ~ 98% |
| người trượt băng | Máy lắc rung |
| Chế độ rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| Khu thử nghiệm | 1000L |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -70 ~ + 150 độ |
| Phạm vi độ ẩm | 20 ~ 98% |
| người trượt băng | Máy lắc rung |
| Chế độ rung | sin, ngẫu nhiên, sốc |
| lực sin | 30KN |
|---|---|
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| tiêu chuẩn kiểm tra | DO-160F MIL-STD-810 |
| Kích thước bảng | 800*800mm |
| tối đa. dịch chuyển | 100mm |
| Chức năng | Kiểm tra độ rung hình sin |
|---|---|
| Ứng dụng | Phụ tùng ô tô |
| giấy chứng nhận | ISO9001:2008 |
| tiêu chuẩn kiểm tra | ISO16750-3 |
| Rung động | 3 trục |
| vibration force | 10KN |
|---|---|
| vibration direction | Vertical horizontal Vibration |
| standard | IEC60068-2-27 |
| application | Auto Part, LED Lighting, battery |
| vibration table | 600*600mm |