| Kích thước nội bộ | W500*H400*D400mm |
|---|---|
| Độ chính xác phân tích | 0,1 độ C |
| Tính đồng nhất nhiệt độ | +/-2,5 độ C |
| Vật liệu bên trong | Thép không gỉ Sus304 |
| Cửa thử nghiệm | Một cánh cửa đơn |
| Phần mềm | TT-5166 |
|---|---|
| giao diện | USB/RS232 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Cân nặng | 450kg |
| Nhiệt độ | -70-150℃ |
| internal dimension | W400*H500*D400mm |
|---|---|
| volume | 80L |
| Temperature range | -40~150C |
| Humidity Range | 20~98%rR.H. |
| inner material | SUS304 Environmental Test Chamberstainless steel |
| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| kích thước | 2000x2000x2000 mm |
| Nguồn cấp | 380v |
| tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
| Cân nặng | 200kg |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Kích thước | 1000 x 1000 x 1000 mm |
| Nguồn cung cấp điện | 380v |
| Tên sản phẩm | Phòng thử khí hậu |
| Trọng lượng | 500 kg |
| Kích thước bên trong | W1000*H100*D1000mm |
|---|---|
| Âm lượng | 1000L |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~200C |
| phạm vi độ ẩm | 20~98%rR.H. |
| Cổng kiểm tra | Dia. đường kính. 100mm 100mm |
| Kích thước nội bộ | W500xH600xD500mm |
|---|---|
| Âm lượng | 150 lít |
| Phạm vi nhiệt độ | -20~150°C |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98%R.H. |
| Tốc độ tăng nhiệt độ | 3,0°C/phút |
| Kích thước bên trong | tùy chỉnh |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Chức năng | Kiểm tra khí hậu lão hóa |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~150C |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98%R.H. |
| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| kích thước | 400x400x400mm |
| Nguồn cấp | 380v |
| tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
| Cân nặng | 200kg |
| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| kích thước | W2000xH2000 xD1000 mm |
| Nguồn cấp | 380v |
| tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
| Cân nặng | 2500kg |