| Kích thước | 1000mm * 1000mm * 1000mm |
|---|---|
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| độ ẩm | 10-98%RH |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra khác |
| giao diện | USB/RS232 |
| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| kích thước | 400x500x400mm |
| Nguồn cấp | 380v |
| tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
| Cân nặng | 200kg |
| Kích thước nội bộ | 1000x1000x1000 |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | RT+15 CC ~+70 CC |
| Phương pháp điều khiển | Bộ điều khiển màn hình cảm ứng LCD có thể lập trình |
| Phạm vi độ ẩm | Độ ẩm khi ánh sáng: 20%rh ~ 75%rh (± 5%rh) |
| Nhiệt độ môi trường để sử dụng | +5ºC ~+35ºC |
| giao diện | USB/RS232 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra khác |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Phần mềm | Windows/Linux |
| Kích thước | 1000mm * 1000mm * 1000mm |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50℃ |
|---|---|
| giao diện | USB/RS232 |
| Cân nặng | 450kg |
| Trưng bày | MÀN HÌNH LCD |
| Phần mềm | Windows/Linux |
| Control System | PLC |
|---|---|
| Dimensions | W1500xH1000 xD1000 mm |
| Power Supply | 380V |
| Product Name | Environmental Test Chamber |
| Weight | 500kg |
| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| kích thước | W800xH800 xD800mm |
| Nguồn cấp | 380v |
| tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
| Cân nặng | 500kg |
| Nguồn điện | AC 220V hoặc 380V (có sẵn máy biến áp) |
|---|---|
| Kích thước | 1000mm*1000mm*1000mm |
| Giao diện | USB/RS232 |
| Bảo hành | 1 năm |
| Độ ẩm | 10-98%rh |
| Phạm vi tần số | 5Hz đến 3500Hz |
|---|---|
| Tối đa. Gia tốc | 1000m/s2 |
| Tối đa. TỐC ĐỘ | 1,6m/s |
| chuyển vị tác động | 25 mm |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |
| Kích thước bên trong | Kích thước tùy chỉnh |
|---|---|
| Chức năng | Kiểm tra độ ẩm nhiệt độ |
| Phạm vi nhiệt độ | -70~150C |
| Phạm vi độ ẩm | 20~98%R.H. |
| kệ mẫu | Tùy chọn |