| Kích thước bên trong | W400xH500xD400mm |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | -40~150°C |
| Phạm vi độ ẩm | Độ ẩm 15%~98% |
| Độ chính xác nhiệt độ | ± 0,5 ° C. |
| Độ chính xác độ ẩm | ±2,5% RH |
| Hệ thống điều khiển | PLC |
|---|---|
| Kích thước | 1000 x 1000 x 1000 mm |
| Nguồn cung cấp điện | 380v |
| Tên sản phẩm | Phòng thử khí hậu |
| Trọng lượng | 500 kg |
| Phạm vi nhiệt độ | -70°C ~ +150°C |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98%R.H. |
| Kiểm soát độ chính xác | ±0,5°C; ±2,5% RH |
| Tính đồng nhất phân phối | ±2,0°C; ±3,0% RH |
| Tốc độ tăng nhiệt độ | 0,1~3,0°C/phút |
| Control System | PLC |
|---|---|
| Dimensions | W1500xH1000 xD1000 mm |
| Power Supply | 380V |
| Product Name | Environmental Test Chamber |
| Weight | 500kg |
| internal dimension | W400*H500*D400mm |
|---|---|
| volume | 80L |
| Temperature range | -40~150C |
| Humidity Range | 20~98%rR.H. |
| inner material | SUS304 Environmental Test Chamberstainless steel |
| Nhiệt độ hoạt động | 0-50℃ |
|---|---|
| giao diện | USB/RS232 |
| Cân nặng | 450kg |
| Trưng bày | MÀN HÌNH LCD |
| Phần mềm | Windows/Linux |
| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| kích thước | W800xH800 xD800mm |
| Nguồn cấp | 380v |
| tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
| Cân nặng | 500kg |
| Heat | 3C/min |
|---|---|
| internal dimension | W1000*H1000*D1000mm |
| VOLUME | 1000L |
| temperature range | -60~150C |
| humidity range | 20~98%R.H. |
| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| kích thước | 400x400x400mm |
| Nguồn cấp | 380v |
| tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
| Cân nặng | 200kg |
| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| kích thước | 400x500x400mm |
| Nguồn cấp | 380v |
| tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
| Cân nặng | 200kg |