| Người mẫu | TH-225-B |
|---|---|
| Kích thước bên trong | W600XH750XD500(mm) |
| Kích thước bên ngoài | W1200XH1900XD1150(mm) |
| Nhiệt độ thấp | 0oC |
| Nhiệt độ cao | 150℃ |
| giao diện | USB/RS232 |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra khác |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Phần mềm | Windows/Linux |
| Kích thước | 1000mm * 1000mm * 1000mm |
| Kích thước bên trong | W600XH750XD500(mm) |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | W1200XH1900XD1150(mm) |
| Nhiệt độ thấp | -40oC |
| Nhiệt độ cao | 150oC đến 200oC |
| Phạm vi độ ẩm | 20% ~ 98% rh |
| xếp hạng ngẫu nhiên | 10000n |
|---|---|
| Gia tốc định mức | 1000m/s2 |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Bảng rung động | W800*D800mm |
| cuộn dây di chuyển | 14kg |
| Lực sin | 3000N |
|---|---|
| Mở rộng theo chiều dọc | 500 * 500mm |
| bàn trượt ngang | 500 * 500mm |
| Tốc độ | 1,6m / giây |
| Dịch chuyển | 25 |
| Lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m / giây |
| tần số | 3 ~ 3000Hz |
| Hướng rung | rung động dọc hoặc x, y, z |
| Sự tăng tốc | 100g |