| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Nhãn hiệu | ASLi |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Chứng chỉ | ISO 9001: 2008 |
| lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| Di dời | 65mm |
| Tần số | 3~3500HZ |
| tải | 500kg |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| lực sin | 40000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8 m/s |
| Dịch chuyển | 65mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Đang tải | 500kg |
| lực rung | Tùy chỉnh |
|---|---|
| đáp ứng tiêu chuẩn | ASTM D999-01 |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Giấy chứng nhận | ISO 9001: 2008 |