| lực sin | 30000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 80mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| lực lắc | 1000kgf(10000N) |
|---|---|
| Tải tối đa | 270kg |
| vận tốc | 1,8m/giây |
| Dải tần số | 3Hz đến 2.000Hz |
| Ứng dụng | Quốc phòng, Hàng không vũ trụ, Phụ tùng ô tô, Bảng mạch PCB, Điện tử |
| Tên sản phẩm | Máy lắc điện động |
|---|---|
| Ứng dụng | Quốc phòng, Hàng không vũ trụ, Phụ tùng ô tô, Bảng mạch PCB, Điện tử |
| dịch chuyển | 51mm |
| Dải tần số | 3Hz đến 2.000Hz |
| vận tốc | 1,8m/giây |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3~2500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| trọng lượng của cuộn dây chuyển động | 14kg |
|---|---|
| lực lắc | 1000kgf(10000N) |
| Tải tối đa | 270kg |
| Cách thức | Sin, Ngẫu nhiên, Sốc, Cộng hưởng Tìm kiếm và Giữ lại |
| gia tốc tối đa | 100g |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2500Hz |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| lực sin | 6000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3500Hz |
| Tốc độ | 1,6m/s |
| Hướng rung | rung dọc hoặc x, y, z |
| Quyền lực | 380V 3 pha |
| lực sin | 6000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Tốc độ | 1,6m/giây |
| hướng rung | rung dọc hoặc x,y,z |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |