| Hệ thống điều khiển | plc |
|---|---|
| kích thước | W800xH800 xD800mm |
| Nguồn cấp | 380v |
| tên sản phẩm | Phòng thử nghiệm môi trường |
| Cân nặng | 500kg |
| Người mẫu | TH-225-B |
|---|---|
| Kích thước bên trong | W600XH750XD500(mm) |
| Kích thước bên ngoài | W1200XH1900XD1150(mm) |
| Nhiệt độ thấp | 0oC |
| Nhiệt độ cao | 150℃ |
| xếp hạng ngẫu nhiên | 10000n |
|---|---|
| Gia tốc định mức | 1000m/s2 |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Bảng rung động | W800*D800mm |
| cuộn dây di chuyển | 14kg |
| Sự chính xác | 0,1 |
|---|---|
| Quyền lực | 40kva |
| Lớp bảo vệ | IP55 |
| Điện áp | 380 V |
| Hướng rung | Ngang Dọc |
| Lực sin | 3000N |
|---|---|
| Mở rộng theo chiều dọc | 500 * 500mm |
| bàn trượt ngang | 500 * 500mm |
| Tốc độ | 1,6m / giây |
| Dịch chuyển | 25 |
| Kích thước bên trong | W600XH750XD500(mm) |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | W1200XH1900XD1150(mm) |
| Nhiệt độ thấp | -40oC |
| Nhiệt độ cao | 150oC đến 200oC |
| Phạm vi độ ẩm | 20% ~ 98% rh |
| Lực sin | 10000N |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m / giây |
| tần số | 3 ~ 3000Hz |
| Hướng rung | rung động dọc hoặc x, y, z |
| Sự tăng tốc | 100g |
| Sức mạnh | điện tử |
|---|---|
| lực rung | 6000N |
| Loại | Loại tần số cao |
| Rung động | 3 trục |
| Nền tảng | 600*600mm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
|---|---|
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm R&D |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Quyền lực | Điện tử |
| Hướng rung | Dọc và ngang |