| Phạm vi nhiệt độ | -70°C~150°C |
|---|---|
| Phạm vi độ ẩm | 20% ~ 98% rh |
| Kích thước bên trong | W1000*H1000*D800mm |
| Âm lượng | 800L |
| phương pháp làm mát | Làm mát không khí |
| Kích thước bên trong | W400xH500xD400mm |
|---|---|
| Âm lượng | 80 Lít |
| Phạm vi nhiệt độ | -40~150°C |
| Phạm vi độ ẩm | 20%~98%R.H. |
| Tốc độ tăng nhiệt độ | 3,0°C/phút |
| Lỗ thử | 50mm hoặc 100mm |
|---|---|
| Bể nước | 25L |
| Cửa sổ xem | 250*300mm |
| Bảng điều khiển | Màn hình cảm ứng LCD |
| Thương hiệu máy nén | cay đắng |
| Quyền lực | 20kW |
|---|---|
| Điện áp | 380 V |
| Chất làm lạnh | R404A hoặc tương đương |
| Lỗ thử | Dia. đường kính. 50mm 50mm |
| Giao diện truyền thông | RS232,R485 |
| lực rung | 6000n |
|---|---|
| Hướng rung | 3 trục |
| Gia tốc | 100g |
| Phạm vi tần số | 3 ~ 3500Hz |
| di chuyển trọng lượng cuộn dây | 6,5kg |