| Dải tần số | 3-3000 Hz |
|---|---|
| Tốc độ định mức | 1,8 m / s² |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tải tối đa | 70kg |
| Kiểu | XYZ |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Ứng dụng | Pin |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC 60068-2-64 |
| tăng tốc | 100g |
| thử nghiệm | Sốc |
| lực sin | 2000n |
|---|---|
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Dịch chuyển | 51mm |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 2000Hz |
| Đang tải | 300kg |