| lực sin | 32000n |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 3 đến 2500Hz |
| Tốc độ | 1,8m/s |
| Sự dịch chuyển | 51mm hoặc tùy chỉnh |
| Hướng rung | dọc hoặc x, y, z |
| Tính thường xuyên | 3 ~ 3000hz |
|---|---|
| hướng rung | Dọc + Ngang |
| lực rung | 10KN |
| sự dịch chuyển | 100mm |
| làn sóng phần mềm | Sin, Ngẫu nhiên, sốc, RSTD |