| vibration force | 30KN |
|---|---|
| Frequency | 5~2800 Hz |
| displacement | 100 mm |
| speed | 1.8 m/s |
| max load | 500 kg |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Tần số | 3~2800Hz |
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| tăng tốc | 100g |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| max. tối đa acceleration sự tăng tốc | 100g |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC62133 |
| hướng rung | rung ngang và dọc |
| tối đa sự phân chia | 51 mm |
| lực sin | 30000N |
|---|---|
| Tần số | 3~2500HZ |
| Tốc độ | 1,8m/giây |
| hướng rung | Trục XYZ |
| Sức mạnh | 380v 3 pha |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| max. tối đa acceleration sự tăng tốc | 100g |
| tiêu chuẩn kiểm tra | IEC62133 |
| hướng rung | rung ngang và dọc |
| tối đa sự phân chia | 51 mm |
| lực rung | 30KN |
|---|---|
| Tần số | 3~2800Hz |
| Tốc độ | 1,8 mét/giây |
| hướng rung | dọc + rung ngang |
| tăng tốc | 100g |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | hệ thống kiểm tra độ rung |
| lực rung | 30kn |
|---|---|
| Ứng dụng | ắc quy |
| Kiểm tra tiêu chuẩn | IEC 60068-2-64 |
| Tăng tốc | 100g |
| Bài kiểm tra | Sốc |
| lực rung | 30kn |
|---|---|
| Ứng dụng | ắc quy |
| Kiểm tra tiêu chuẩn | IEC 60068-2-64 |
| Tăng tốc | 100g |
| Bài kiểm tra | Sốc |
| lực lượng ngẫu nhiên | 30KN |
|---|---|
| hướng rung | Dọc ngang Rung động |
| Cách thức | Điện từ |
| Ứng dụng | Phòng thí nghiệm |
| Kích thước bảng rung | 800*800 |