| Kích thước | 1000*800*1500mm |
|---|---|
| Phạm vi nhiệt độ | 0~50℃ |
| Phương pháp điều khiển | Lực/Độ dời/Vận tốc |
| Khả năng chịu tải tối đa | 200kg |
| Nguồn cấp | 220V/50Hz |
| Dịch chuyển tối đa | 75mm |
|---|---|
| Mức độ ồn | ≤80db |
| Khả năng chịu tải tối đa | 500kg |
| Phương pháp điều khiển | Lực/Độ dời/Vận tốc |
| Nguồn cấp | 380V/50HZ |
| kiểm soát độ chính xác | 0,1% |
|---|---|
| Mức độ ồn | ≤80db |
| Vận tốc tối đa | 100mm/giây |
| Kích thước | 1000*800*1500mm |
| Phương pháp điều khiển | Lực/Độ dời/Vận tốc |
| Trọng lượng | tùy chỉnh |
|---|---|
| Dải tần kiểm tra | 0,1-3000Hz |
| Phân tích dữ liệu | Thời gian, Tần suất, Phương thức |
| Cấu trúc | tùy chỉnh |
| Hệ thống an toàn | Dừng khẩn cấp, bảo vệ quá tải |
| Dải tần số | 5~2000Hz |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển | Lực/Độ dời/Vận tốc |
| Gia tốc tối đa | 100g |
| Phạm vi nhiệt độ | 0~50℃ |
| Khả năng chịu tải tối đa | 200kg |
| Phương pháp điều khiển | Lực/Độ dời/Vận tốc |
|---|---|
| Mức độ ồn | ≤80db |
| Phạm vi nhiệt độ | 0~50℃ |
| Vận tốc tối đa | 100mm/giây |
| Dịch chuyển tối đa | 25mm |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| Bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| Ứng dụng | materila, phụ tùng ô tô, bao bì, sản phẩm gia dụng |
|---|---|
| Điện áp | 380v |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ kỹ thuật video Hỗ trợ trực tuyến Kỹ sư sẵn sàng bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài Dịch vụ bảo tr |
| bảo hành | 1 năm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công nghiệp quân sự, dân dụng, thiết bị điện tử, ô tô, phụ tùng, điện tử, hàng không |
| Lực lượng | 3000N |
|---|---|
| Tần số | 3~3500HZ |
| Di dời | 40mm |
| Max. tối đa. load trọng tải | 100kg |
| hướng rung | 3 trục |